Chia nghiệm di động cho 26.650 tế bào hình trụ - EQ-SC-26.650
Giá : Liên Hệ
Nội dung chi tiết:
EQ-SC-26.650 Split Type Thử nghiệm di động được thiết kế để thử nghiệm 26.650 pin. Thiết kế có thể tháo rời của nó cho phép bạn kiểm tra các xe đạp
hành vi cũng như thay đổi cấu trúc của các điện cực một cách dễ dàng và nhanh chóng.
Thông số kỹ thuật
Kích thước (Dia x Chiều cao)
  • ID của PTFE Body: 26mm
  • Chiều cao của PTFE Body: 65mm