Một 120 mm x 120 mm (4,72 "x 4,72") Gel Chú ý Carrier Box - Transparent - (SP1-12012T / T-LL)
Giá : Liên Hệ
Nội dung chi tiết:
Gel Chú ý Carriers
Thông số kỹ thuật:
Loại: SP1-12012T / T-LL
Kích thước bên ngoài: 120 x 120 x 13,5 (mm 3) (4.72 "x4.72" x 0,53 ")
Bên trong Kích thước: 118x 118x 10 (mm 3)
f Cover / Bối cảnh: Transparent / Transparent
Retention: Low
In Lưới Area: 3 mm x 3 mm (100 Grid)