Nhựa bọt đun Wafer Carrier cho đơn 4 "Wafer (SP4-12012T / BK)
Giá : Liên Hệ
Nội dung chi tiết:
Thông số kỹ thuật
TYPE: SP4-12012T / BK
Kích thước bên trong: 4 "đường kính
Kích thước bên ngoài: 120mm x 120mm x 12mm