Nhựa bọt đun Wafer Carrier cho Multi wafer lên đến 6 "(SP4-18060T / T)
Giá : Liên Hệ
Nội dung chi tiết:
Thông số kỹ thuật
  • TYPE: SP4-18060T / T
  •  Bên trong Kích thước: 6 "x 6 ''
  • Kích thước bên ngoài: 180mm x 180mm x 60mm
  • Cover Color: Transparent
  • Body của Color: Transparent
Cấu trúc mô-đun trong hộp: Nó có thể mang tới 9 chiếc 6 "đường kính hoặc 6" x6 "tấm tế bào năng lượng mặt trời vuông Tám tháo lắp module IXPE Polyethylene xốp (mà là chống tĩnh điện) được bao gồm..